![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8d7d8ee069cb0cbbf816bbb65d56947e/997885451f4526b0f0c3f7ff649ec9aa.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8d7d8ee069cb0cbbf816bbb65d56947e/e3347b344379f2a8739039dc80b003f7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8d7d8ee069cb0cbbf816bbb65d56947e/e0d736fa80e2a7ac44f989fd9ee9361b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8d7d8ee069cb0cbbf816bbb65d56947e/308729ffdcd722a1cacfde611def96b8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8d7d8ee069cb0cbbf816bbb65d56947e/97db26d315c3497c7691aca955c485d4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8d7d8ee069cb0cbbf816bbb65d56947e/bd34ba946984f5a2e0fa0301218ecd40.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย จัดโครงการ Happy Society
เมื่อวันที่ 26 มีนาคม พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย จัดโครงการ Happy Society : พลังหญิง ณ หอประชุมหมู่บ้านชมภูหมู่ 18 ต.ยางฮอม อ.ขุนตาล จ.เชียงราย โดยภายในงานได้มีการสาธิตวิธีการทำโบว์ริบบิ้น จากนั้นจริงได้ให้ผู้เข้าร่วมกิจกรรมได้ลงมือทำจริงเพื่อเป็นการฝึกฝนและพัฒนาฝีมือในการทำโบว์ริบบิ้นให้ดีมากขึ้น ซึ่งถือว่าเป็นการต่อยอดความรู้ความสามารถของชาวชุมชน ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมสนับสนุนชาวชุมชนให้มีความรู้ความสามารถที่สามารถต่อยอดเป็นอาชีพเสริมได้อย่างยั่งยืน