![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/faa9afea49ef2ff029a833cccc778fd0/b912295c26d33b0d513990d7fb4a80dd.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/faa9afea49ef2ff029a833cccc778fd0/b7f28423c2ff7eb7b27f2202be1a2fb3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/faa9afea49ef2ff029a833cccc778fd0/cd7015f6a6ac7e3d3aaff27c43cd45ff.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/faa9afea49ef2ff029a833cccc778fd0/529c22e85cd49482f349d3e4eceeb4a4.jpg)
กลุ่มบริษัทศรีตรังร่วมมอบของใช้ให้แก่ผู้ป่วยติดเตียง
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาตรัง บริษัท สตาร์ไลท์ เอ็กซ์เพรส ทรานสปอร์ต จำกัด และอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน (อสม.) ส่งต่อความห่วงใยแก่ชาวชุมชนบางรัก โดยการมอบสิ่งของจำเป็น รวมทั้งทุนทรัพย์ที่ได้จากการบริจาคของพนักงานกลุ่มบริษัทศรีตรังให้แก่ผู้ป่วยติดเตียงที่อาศัยอยู่ในบริเวณชุมชนบางรัก ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมจะช่วยเหลือชาวชุมชนในทุกๆ ด้าน เพื่อให้ความเป็นอยู่ที่ดีขึ้นอย่างยั่งยืน