![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b6f0479ae87d244975439c6124592772/85de4b58224e016384323e5c613ef708.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b6f0479ae87d244975439c6124592772/690002bbfb4930f9d88dd00bf2930842.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b6f0479ae87d244975439c6124592772/67b0eb74331c02beebfd120b0189385b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b6f0479ae87d244975439c6124592772/bb2420c3a5d2660c0f67a03f8fb92732.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b6f0479ae87d244975439c6124592772/da5d8ccf27c156f962da9289c6bde15b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b6f0479ae87d244975439c6124592772/37ffd9e53beb37124cb0c9918b1f79de.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b6f0479ae87d244975439c6124592772/3fb1cc883144c28b7e58082d5a550d65.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ มอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนในโครงการ STA STEM STUDENT
เมื่อวันที่ 18 มีนาคม พ.ศ. 2562 บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ จัดพิธีมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6 โรงเรียนบ้านโคกเพชร (บุญเหลือคุรุราษฎร์บำรุง) ที่เข้าร่วมโครงการ STA STEM STUDENT การจัดการศึกษาบูรณาการ ที่จัดขึ้นโดยกลุ่มบริษัทศรีตรัง เพื่อช่วยให้นักเรียนที่เข้าร่วมโครงการ สามารถเรียนรู้และรวบรวมองค์ประกอบทั้ง 4 ได้แก่ วิทยาศาสตร์ (Science) เทคโนโลยี (Technology) วิศวกรรมศาสตร์ (Engineering) และ คณิตศาสตร์ (Mathematics) เข้าด้วยกันเป็นองค์ความรู้เดียว
นอกจากนี้ ยังได้เลี้ยงขนมหวานแก่น้องๆ นักเรียนเพื่อเป็นการฉลองความสำเร็จของน้องๆ อีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมให้การสนับสนุนด้านการศึกษาของเยาวชนไทย เพื่อพัฒนาอนาคตของชาติให้มีความรู้ความสามารถเทียบเท่าในระดับสากล