![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/42e7aaa88b48137a16a1acd04ed91125/89564bf32b62a80f4c581a24ffaa9cc8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/42e7aaa88b48137a16a1acd04ed91125/fee6bfe9aa3c647e1dc0217deb98a813.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/42e7aaa88b48137a16a1acd04ed91125/a4ab9919a99befc7579723bff31da9de.jpg)
คุณธรรมนำครูไทย สร้างเด็กไทยหัวใจซื่อตรง
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี ได้สนับสนุนน้ำดื่มให้แก่สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดอุบลราชธานี คุรุสภาจังหวัดอุบลราชธานี เนื่องในการจัดงานวันครู ครั้งที่ 63 ประจำปี พ.ศ.2562 "คุณธรรมนำครูไทย สร้างเด็กไทยหัวใจซื่อตรง" ซึ่งจะจัดขึ้นในวันที่ 16 มกราคม พ.ศ.2562 เวลา 08.00-12.00 น. ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี ตำบลเมืองศรีไค อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี