![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b9228e0962a78b84f3d5d92f4faa000b/6cb367a488b135e87f5a4a08e8e942b2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b9228e0962a78b84f3d5d92f4faa000b/4988e514de2ca7cb5bffdcf86a833cb1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b9228e0962a78b84f3d5d92f4faa000b/20e2d557fad86ae6f1d8908a7d86009b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/b9228e0962a78b84f3d5d92f4faa000b/0f8bdead6d3fc7ed078c40b6d61fc422.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์ โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ เข้าร่วมนิทรรศการแสดงผลิตภัณฑ์จากยางพารา
เมื่อวันที่ 13 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2562 บริษัท รับเบอร์แลนด์ โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ ร่วมกับการยางแห่งประเทศไทย ร่วมจัดนิทรรศการเพื่อแสดงผลิตภัณฑ์ที่ผลิตมาจากยางพารา เพื่อช่วยเหลือเกษตรกรและเป็นการเปิดช่องทางการจำหน่ายสินค้ายางพาราแก่เกษตรกรให้มีรายได้เพิ่มมากขึ้น ตามนโยบายของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมช่วยเหลือเกษตรกรและชาวชุมชนให้มีความเป็นอยู่ที่ดีขึ้นอย่างยั่งยืน