![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/17d63b1625c816c22647a73e1482372b/87a3881b0d2d1c7cbad1c9e61104b644.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย มอบน้ำดื่มแก่ที่ว่าการอำเภอขุนตาล
เมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2562 ผู้จัดการโรงงานและพนักงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย เข้ามอบน้ำดื่มศรีตรังให้กับที่ว่าการอำเภอขุนตาล จังหวัดเชียงราย เพื่อใช้แจกจ่ายให้กับผู้เข้ามาติดต่อและใช้บริการภายในที่ว่าราชการอำเภอขุนตาล ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมหยิบยื่นน้ำใจให้กับชาวชุมชนเพื่อสร้างสัมพันธ์ที่ดีอย่างสม่ำเสมอ