![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f4f6dce2f3a0f9dada0c2b5b66452017/fe6360fd929367628537411cf60a578b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f4f6dce2f3a0f9dada0c2b5b66452017/1575c12bb43e104cc22ad64aaef0b1a3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f4f6dce2f3a0f9dada0c2b5b66452017/e68c0ab5ab9013eda6a2f66a552d431b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f4f6dce2f3a0f9dada0c2b5b66452017/34c792cf2bcc706d1bfa619a62b6fc5f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f4f6dce2f3a0f9dada0c2b5b66452017/59e87f9548428d7b29fef77857490919.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f4f6dce2f3a0f9dada0c2b5b66452017/6b66de82610c1b519f583211832fea99.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f4f6dce2f3a0f9dada0c2b5b66452017/cd1818cbe05d1e77c0026aeb868d1abe.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f4f6dce2f3a0f9dada0c2b5b66452017/c08c0fa65de166209ad73c07f5fd7a0e.jpg)
STGT จัดประชุมธรรมาภิบาลสิ่งแวดล้อมเทศบาลตำบลพะตง ครั้งที่ 1/2562
เมื่อวันที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังโกลฟส์ (ประเทศไทย) จำกัด เป็นเจ้าภาพจัดประชุมธรรมาภิบาลสิ่งแวดล้อมเทศบาลตำบลพะตง ครั้งที่ 1/2562 โดยมี นายสันติ จันทโณ รองนายกเทศมนตรีตำบลพะตง ให้เกียรติเป็นประธาน ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินสมโภช ๙๙ ปี ซึ่งการประชุมในครั้งนี้มีเครือข่ายโรงงาน ตลอดจนหัวหน้าส่วนราชการต่างๆ เข้าร่วมงานกันอย่างพร้อมหน้า เพื่อหาแนวทางพัฒนาอุตสาหกรรมและป้องกันปัญหามลพิษด้านต่างๆ เสริมสร้างความปลอดภัย สร้างจิตสำนึกในการรับผิดชอบต่อสังคม ให้เกิดการพัฒนาอุตสาหกรรมที่ยั่งยืน