![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f8c1f23d6a8d8d7904fc0ea8e066b3bb/41c5e382d5a066f622884401c255b5e5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f8c1f23d6a8d8d7904fc0ea8e066b3bb/818726173d00a6dfcda2b9d46e3c3834.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f8c1f23d6a8d8d7904fc0ea8e066b3bb/82a58b936ec6f6a8e684106019f7003b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f8c1f23d6a8d8d7904fc0ea8e066b3bb/24c27676733def076f323c1e19f79afd.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/f8c1f23d6a8d8d7904fc0ea8e066b3bb/797a5e251b3700a55266078fc3899098.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ จัดกิจกรรมทำบุญรับปีใหม่
เมื่อวันที่ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ จัดกิจกรรมทำบุญปีใหม่ โดยในช่วงเช้าได้มีการนิมนต์พระสงฆ์จำนวน 5 รูป เพื่อประกอบพิธีทางศาสนาพุทธ ทั้งยังมีการจัดพิธีละหมาดให้กับพี่น้องพนักงานที่นับถือศาสนาอิสลาม เพื่อเป็นสิริมงคลแก่พนักงานเนื่องในเทศกาลวันปีใหม่
ซึ่งในช่วงบ่ายได้มีการจัดเลี้ยงอาหารแก่พนักงานและจัดงานสังสรรค์ปีใหม่เพื่อให้พนักงานได้ผ่อนคลายจากการทำงาน ตามนโยบายของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมมอบความสุขและความรักให้กับพี่น้องกลุ่มบริษัทศรีตรังทุกคน