![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1543843a4723ed2ab08e18053ae6dc5b/496494303704d61d2f84ec7a0475dbb0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1543843a4723ed2ab08e18053ae6dc5b/92cd7b0cd99407e4052dec197b2b9253.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1543843a4723ed2ab08e18053ae6dc5b/ba75e689c90e7a424006bdd29599583a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/1543843a4723ed2ab08e18053ae6dc5b/4d930c7cd526cb584638c88d56871cc3.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา จัดกิจกรรมทำบุญตักบาตรส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่
เมื่อวันที่ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2561 นายธีระชัย ไชยศร ผู้จัดการโรงงาน พร้อมด้วยพนักงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสิเกา ร่วมจัดกิจกรรมทำบุญตักบาตร ถวายข้าวสารอาหารแห้ง ถวายจตุปัจจัยไทยธรรม และร่วมฟังพระธรรมเทศนา เพื่อเสริมสิริมงคลและยังเป็นการสืบสานวัฒนธรรมประเพณีที่ดีงามของไทย เนื่องในโอกาสส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ส่งเสริมวัฒนธรรมอันดีงามของประเทศไทยให้ยังคงอยู่อย่างยั่งยืน