![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a01a0380ca3c61428c26a231f0e49a09/68d95b761b89cace11418a84dcb11105.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a01a0380ca3c61428c26a231f0e49a09/8fb7b0e4c6d380d9152025ec6152b69c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/a01a0380ca3c61428c26a231f0e49a09/b98a8de71b0544006aa320b77913f61a.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี มอบเงินสนับสนุนการจัดซื้ออุปกรณ์กีฬา
เมื่อวันที่ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2561บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี มอบเงินให้กับโรงเรียนหนองมังโนนกลางห่องแดง ตำบลโนนกลาง อำเภอสำโรง จังหวัดอุบลราชธานี สำหรับจัดซื้ออุปกรณ์กีฬาและกรีฑา เพื่อส่งเสริมการออกกำลังกายรวมทั้งยังเป็นการใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์ ทำให้เยาวชนห่างไกลจากยาเสพติด ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมสนับสนุนเยาวชนในทุกๆ ด้าน เพื่อพัฒนาศักยภาพของเยาวชนให้อยู่ในระดับสากล