![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d9fc5b73a8d78fad3d6dffe419384e70/3789d72f89ceb29eadf1869a8da254ec.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d9fc5b73a8d78fad3d6dffe419384e70/64a4a8a72723df8fe847e7ec7d81284e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d9fc5b73a8d78fad3d6dffe419384e70/5c87787546a93be5a8be84a5e4497eb3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d9fc5b73a8d78fad3d6dffe419384e70/a95f0178196f4bf8ebe975e95976d700.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสุราษฎร์ธานี ร่วมโครงการรณรงค์ 7 วันอันตราย ช่วงเทศกาลปีใหม่ 2562
เมื่อวันที่ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2562 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสุราษฎร์ธานี เข้าร่วมโครงการรณรงค์ 7 วันอันตราย ช่วงเทศกาลปีใหม่ 2562 โดยได้มอบน้ำดื่มศรีตรัง กาแฟสำเร็จรูป ขนม และบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปให้กับศูนย์ปฏิบัติการร่วมป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน ช่วงปีใหม่ 2562 อำเภอเมือง จังหวัดสุราษฎร์ธานี เพื่อให้เจ้าหน้าที่และผู้ที่แวะพัก ณ ศูนย์ปฏิบัติการฯ ได้รับประทาน นอกจากนี้ ยังได้ลงพื้นที่ชุมชนที่อยู่รอบบริเวณโรงงานเพื่อมอบของขวัญปีใหญ่ให้กับผู้สูงอายุในชุมชนอีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่คอยสนับสนุนและพร้อมแบ่งปันน้ำใจให้กับชุมชนอย่างสม่ำเสมอ