![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/dc912a253d1e9ba40e2c597ed2376640/e72bc8a8a1116eea2cead0ce9181d88c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/dc912a253d1e9ba40e2c597ed2376640/e6b04b9ca8837b8be332d3942b21f4d5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/dc912a253d1e9ba40e2c597ed2376640/60ceb393d36ea32f5a5d7de0237dbb03.jpg)
บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ สนับสนุนน้ำดื่มศรีตรังให้กับ สภ.ประโคนชัย
เมื่อวันที่ 29 ธันวาคม พ.ศ. 2561 บริษัท รับเบอร์แลนด์โปรดักส์ จำกัด สาขาบุรีรัมย์ มอบน้ำดื่มศรีตรังให้กับจุดบริการประชาชน สภ.ประโคนชัย เพื่อให้ผู้เข้าตรวจเวรและประชาชนที่สัญจรในเขตพื้นที่ตำบลโคกม้าและเขตพื้นที่อำเภอประโคนชัยที่แวะเข้าพักประจำจุดตรวจดังกล่าว ภายใต้โครงการร่วมรณรงค์ ขับขี่ปลอดภัย มีน้ำใจ รักษาวินัยจราจร ในช่วงเทศกาลส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 7 วันอันตราย ระหว่างวันที่ 27 ธันวาคม พ.ศ. 2561 จนถึงถึง วันที่ 2 มกราคม พ.ศ. 2562 ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่พร้อมช่วยเหลือชาวชุมชนเพื่อสร้างความสัมพันธ์ที่ดีอย่างยั่งยืน