![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d709f38ef758b5066ef31b18039b8ce5/a92b13a22bc82c127cd909ddac63cc71.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d709f38ef758b5066ef31b18039b8ce5/ee6151da21dfaf35a60992fafea2903d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d709f38ef758b5066ef31b18039b8ce5/78af3457ceafcbb9b13eef75d82c6fd6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/d709f38ef758b5066ef31b18039b8ce5/e44c3118a36448a6c4561c64e23f989b.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย มอบน้ำดื่มให้ชุมชน
เมื่อวันที่ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2561 ผู้จัดการโรงงานและพนักงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย มอบน้ำดื่ม “ศรีตรัง ศรีบ้าน ศรีเมือง” ให้กับผู้นำชุมชนและชาวบ้านหมู่ 18 ต.ยางฮอม อ.ขุนตาล จ.เชียงราย เพื่อนำไปในกิจกรรมต่างๆ ของชุมชน ทั้งยังเป็นการสร้างความสัมพันธ์ที่ดีต่อชุมชนอีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่พร้อมจะดูแลชุมชนเพื่อยกระดับคุณภาพชีวิตและความเป็นอยู่ของชุมชนให้ดีขึ้นอย่างยั่งยืน