![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5ef698cd9fe650923ea331c15af3b160/d65e618408e4de7ee02cfa08aae4d968.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5ef698cd9fe650923ea331c15af3b160/dde3c29c9800fa57b4f397cc6b3b4c24.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5ef698cd9fe650923ea331c15af3b160/926be4ae9fc65c05f3ef3cd7ec738121.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5ef698cd9fe650923ea331c15af3b160/67e8d426dd23ed790404dee7f1902078.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/5ef698cd9fe650923ea331c15af3b160/0fe342a826f556674c2145b284a44fb1.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส จัดตรวจสุขภาพประจำปี
เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ได้จัดกิจกรรม ตรวจสุขภาพประจำปี 2561 เพื่อเป็นการส่งเสริมและดูแลสุขภาพร่างกายของพนักงานทุกคนให้มีความแข็งแรง
โดยคณะแพทย์เริ่มสอบถามปัญหาสุขภาพเบื้องต้นของพนักงาน ตรวจความดัน ตรวจเลือด ตรวจสุขภาพช่องปาก พร้อมทั้งเข้าพบแพทย์เพื่อตรวจสุขภาพและให้คำปรึกษาปัญหาสุขภาพอย่างละเอียด นอกจากนี้ ยังมีการอบรมให้ความรู้ที่เกี่ยวกับประกันสังคมและความรู้เรื่องสุขภาพ ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ส่งเสริมด้านสุขภาพอนามัยให้กับพนักงานทุกคนมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง ตรงตามนโยบายของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ดูแลใส่ใจพร้อมพัฒนาคุณภาพชีวิตของพนักงานให้มีความเป็นอยู่ที่ดียิ่งขึ้น