![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/00411460f7c92d2124a67ea0f4cb5f85/f53049cd6c465becc9c86d4ef8c74c1e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/00411460f7c92d2124a67ea0f4cb5f85/52fb3557d47ff6bac9572b2b85bbec61.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/00411460f7c92d2124a67ea0f4cb5f85/1255b95253e4a0a17d0f1c828516fc45.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/00411460f7c92d2124a67ea0f4cb5f85/ab38fcb105a24397d39da9a7c26bd4f1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/00411460f7c92d2124a67ea0f4cb5f85/9884382c19ea8c67bdaed7a01779b65c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/00411460f7c92d2124a67ea0f4cb5f85/8f0bf07c33e41688bbeada4dae94413b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/00411460f7c92d2124a67ea0f4cb5f85/6209720351a7ac26f9d467195f6f805d.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้ว ร่วมทอดกฐินสามัคคี
วันที่ 4 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้วได้จัดให้มีงานทอดกฐินสามัคคี ณ วัดวัดรีนิมิตร เพื่อช่วยสืบสานวัฒนธรรมประเพณีอันดีงามของไทยให้คงอยู่สืบไป ตลอดจนเป็นการทำนุบำรุงพระพุทธศาสนา อีกทั้งเป็นการส่งเสริมจริยธรรมองค์กรตามโครงการจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณะประโยชน์
ทั้งนี้ ยังร่วมแจกไอศกรีม จำนวน 2 ถัง และน้ำดื่มจำนวนกว่า 240 ขวด ให้กับผู้เข้าร่วมงานทอดกฐินในครั้งนี้อีกด้วย ตามนโยบายของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ดำเนินธุรกิจควบคู่ไปพร้อมกับการดูแลชุมชน สังคมและสิ่งแวดล้อม อย่างต่อเนื่อง เพื่อการอยู่ร่วมกันอย่างยั่งยืน