![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e7b24b112a44fdd9ee93bdf998c6ca0e/faae57f8f268b039e57d3c152d04e439.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e7b24b112a44fdd9ee93bdf998c6ca0e/33eb932bea0fc4d9729172fe0292359f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e7b24b112a44fdd9ee93bdf998c6ca0e/86f3f654d80dd0c7cf1a034af47cb9e1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/e7b24b112a44fdd9ee93bdf998c6ca0e/d2185295f0282c5d68e17293012ff13f.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส เข้าร่วมกิจกรรม “หมอชวนวิ่ง”
วันที่ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ได้เข้าร่วมโครงการ “หมอชวนวิ่ง” ที่ทางแพทยสภาจัดขึ้นเนื่องในวาระครบ 50 ปี และเพื่อเป็นการเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระมหิตลาธิเบศร อดุลยเดชวิกรมพระบรมราชชนก พระราชบิดาแห่งการแพทย์ไทย
ซึ่งเหล่านักวิ่งของโครงการหมอชวนวิ่งจะวิ่งผ่านทางหน้าบริษัทเพื่อมุ่งไปสู่จังหวัดปัตตานี ทางบริษัทศรีตรังฯ จึงได้ตั้งจุดบริการน้ำดื่มให้กับผู้เข้าร่วมวิ่งในครั้งนี้อีกด้วย ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่สนับสนุนและส่งเสริมการออกกำลังกายเพื่อสุขภาพที่แข็งแรงของประชาชน