![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c058f544c737782deacefa532d9add4c/4a8fc5425199db9b46866455b2b4621f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c058f544c737782deacefa532d9add4c/ac1a5525be37cd4039ccbdc4ee715452.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c058f544c737782deacefa532d9add4c/f53ae9c3f93a79457c6c326aab6288ba.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/c058f544c737782deacefa532d9add4c/ac8a638b79055db13452fc220b799fe0.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ ร่วมงานทอดกฐินสามัคคี
วันที่ 3 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ ร่วมเป็นเจ้าภาพงานทอดกฐินสามัคคี เพื่อสมทบทุนในการทำนุบำรุงพระพุทธศาสนาตามแนวทางปฏิบัติอันดีของพุทธศาสนิกชน โดยมีคณะผู้บริหาร พนักงาน และชาวบ้านในพื้นที่เข้าร่วมพิธี ณ วัดม่วงก็อง ต. พังลา อ. สะเดา จ. สงขลา ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญกับกิจกรรมทางศาสนาทุกศาสนา เพื่อสืบสานประเพณีและวัฒนธรรมให้ยังอยู่ในชุมชนสืบไป