![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fb7b9ffa5462084c5f4e7e85a093e6d7/ce6d721baefd0a240522e4d4f13d6340.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fb7b9ffa5462084c5f4e7e85a093e6d7/63aff50a3d77151bde3b77a974909dfb.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fb7b9ffa5462084c5f4e7e85a093e6d7/dd35288118153c1c7a5df3442291d941.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/fb7b9ffa5462084c5f4e7e85a093e6d7/7c65d06c0db950c921b74e838e87de28.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย ร่วมงานกีฬาสีสัมพันธ์ ประจำปี 2561
วันที่ 3 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561 ผู้จัดการโรงงานพร้อมด้วยพนักงาน บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาเชียงราย เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาสีสัมพันธ์ ประจำปี 2561 ณ โรงเรียนบ้านชมพู โดยมีนายเลิศยศ แย้มพราย นายอำเภอขุนตาล จังหวัดเชียงราย เป็นประธานเปิดงาน
ภายในงานมีการจัดแข่งกีฬาหลากหลายประเภทเพื่อกระชับความสัมพันธ์ของหน่วยงานในพื้นที่ ซึ่งไฮไลท์ของงานคือ การแข่งขันฟุตบอลกระชับมิตร ซึ่งผลการแข่งขันทั้งสองทีมเสมอกัน 1-1 นอกจากนี้ ทางบริษัทศรีตรังฯ ได้มอบน้ำดื่มศรีตรังจำนวน 30 แพคให้กับทางผู้จัดการแข่งขัน เพื่อใช้แจกจ่ายให้กับนักกีฬาและผู้เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาสีสัมพันธ์ในครั้งนี้ ตามนโยบายของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ส่งเสริมให้พนักงานออกกำลังกาย โดยมุ่งเสริมสร้างสุขภาพร่างกายของพนักงานให้แข็งแรง