![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6c524f9d5d7027454a783c841250ba71/158342d7e2bd8d334dbfa9b0804ddf49.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6c524f9d5d7027454a783c841250ba71/210a6cbb845ecb4528b2b75aed51fc90.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6c524f9d5d7027454a783c841250ba71/be65f61aa96b76572607bbf2a2d99a00.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/6c524f9d5d7027454a783c841250ba71/7f4a085a0decb24cba60c07834b0e8f3.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี จัดโครงการตรวจสุขภาพให้แก่พนักงาน
เมื่อวันที่ 29 ตุลาคม พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี จัดโครงการตรวจสุขภาพให้แก่พนักงาน ประจำปี พ.ศ. 2561 โดยการตรวจสุขภาพของพนักงานในครั้งนี้ ทางคณะแพทย์และพยาบาลได้ทำการตรวจเช็คสุขภาพเบื้องต้น ตรวจด้านอาชีวเวชศาสตร์ ได้แก่ การทดสอบสมรรถภาพการได้ยิน การทดสอบสายตา การทดสอบสมรรถภาพปอด การทดสอบสมรรถภาพกล้ามเนื้อ เพื่อคัดกรองพนักงานที่มีสุขภาพไม่สมบูรณ์ให้เข้ารับการรักษาอย่างทันท่วงที ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่คอยห่วงใย ดูแลใส่ใจพนักงานของบริษัททุกคน ให้มีสุขภาพและความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน