![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9de6d14fff9806d4bcd1ef555be766cd/6ee3ee5518d94271f6c91e4f37dbdbb1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9de6d14fff9806d4bcd1ef555be766cd/cf98387447dc28cd8a559757383e0fc2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9de6d14fff9806d4bcd1ef555be766cd/6dba410089bc3f89a68b904077e99d3a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9de6d14fff9806d4bcd1ef555be766cd/5221ba827bc94501ea017b42ecebc24d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9de6d14fff9806d4bcd1ef555be766cd/54304c0ee6a61d42bb27c8c83fb8bb52.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9de6d14fff9806d4bcd1ef555be766cd/7026d6e4ad9a256b1fd0ee39fbaebe1a.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9de6d14fff9806d4bcd1ef555be766cd/f1602a11297d15845f957224dcd8ad89.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9de6d14fff9806d4bcd1ef555be766cd/cbaaa4a09ab59f277ecd332f8f46e518.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9de6d14fff9806d4bcd1ef555be766cd/b9ddf87627bad5b85eacbbcdf8f6d942.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9de6d14fff9806d4bcd1ef555be766cd/8b63ee3cedef8576bfd8b80bfa549396.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส จัดกิจกรรมเติมพลังธารน้ำใจเพื่อน้องเด็กพิการ
เมื่อวันที่ 11 ตุลาคม พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส เข้าร่วมจัดกิจกรรมเติมพลังธารน้ำใจ เพื่อน้องเด็กพิการ ณ ศูนย์ศึกษาเด็กพิเศษ บ้านบุเกะปาลัส อ. ยี่งงอ จ. นราธิวาส โดยมีนายยาลา ใบกาเด็ม นายอำเภอยี่งอ เป็นเจ้าภาพ
โดยกิจกรรมภายในงานมีการเลี้ยงอาหารให้กับน้องๆ ทั้งยังมีกิจกรรมต่างๆ เพื่อเสริมสร้างทักษะและสร้างความสนุกสนานให้กับน้องๆ นอกจากนี้ ผู้เข้าร่วมกิจกรรมยังได้ร่วมบริจาคเงินเพื่อนำไปพัฒนาศูนย์ศึกษาเด็กพิเศษอีกด้วย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ใส่ใจดูแลชุมชนเพื่อความเป็นอยู่ของชาวชุมชนที่มั่นคงและยั่งยืน