![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3ad7c2ebb96fcba7cda0cf54a2e802f5/d34279ab873f0da5c68585052769730e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3ad7c2ebb96fcba7cda0cf54a2e802f5/f53c7625c5dc489438153aeea9133c9b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3ad7c2ebb96fcba7cda0cf54a2e802f5/0142ad6710754c8224953c8dd16e5031.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3ad7c2ebb96fcba7cda0cf54a2e802f5/fd30bd2d332dc205d51a07cfa6b5c535.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาปัตตานี จัดกิจกรรม Langkasuka Cup ครั้งที่ 1
เมื่อวันที่ 26 กันยายน พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาปัตตานี จัดกิจกรรม Langkasuka Cup ครั้งที่ 1 ประจำปี 2561 โดยมีพนักงานให้ความสนใจและเข้าร่วมเป็นจำนวนมาก ทั้งร่วมแข่งขันฟุตบอลและส่งแรงใจเป็นกองเชียร์ติดขอบสนาม ซึ่งกิจกรรมครั้งนี้มุ่งเน้นให้พนักงานได้หันมาสนใจ เห็นค่าและประโยชน์ของการออกกำลังกาย ทั้งยังเป็นการส่งเสริมสุขภาพจิตที่ดี ทำให้ห่างไกลยาเสพติด และยังเป็นการส่งเสริมความสามัคคี ช่วยปลูกฝังการมีน้ำใจ รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ห่วงใย ใส่ใจ พร้อมมุ่งสร้างความสุข เสริมสร้างสุขภาพร่างกายของพนักงานให้แข็งแรง รวมถึงการสร้างความสามัคคีในสังคมอย่างยั่งยืน