![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/40008b9a5380fcacce3976bf7c08af5b/7a2987804bb0139b6865d2067d1e4f94.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/40008b9a5380fcacce3976bf7c08af5b/e3a78ceb2f8ebdb9dcca30245cff034c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/40008b9a5380fcacce3976bf7c08af5b/3602d061d0f35c04066af006b5865819.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้ว ผ่านเกณฑ์ประเมินโครงการสถานประกอบการปลอดโรค ปลอดภัย กายใจเป็นสุข ปี 2561
เมื่อวันที่ 4 ตุลาคม พ.ศ. 2561 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสระแก้ว ร่วมกับ สำนักงานสวัสดิการและคุ้มครองแรงงานจังหวัดสระแก้ว มอบประกาศประกาศนียบัตรให้กับ บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาสระแก้ว เพื่อแสดงว่าบริษัทได้ผ่านเกณฑ์การประเมินโครงการสถานประกอบการปลอดโรค ปลอดภัย กายใจเป็นสุข อยู่ในระดับดี โดยโครงการนี้มีวัตถุประสงเพื่อส่งเสริมและสนับสนุนให้ประชากรวัยทำงานในสถานประกอบการมีสุขภาพดี ลดการเจ็บป่วยจากการประกอบอาชีพและสิ่งแวดล้อม ตรงตามนโยบายของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ห่วงใย ใส่ใจพนักงาน และพร้อมจะดูแลพนักงานของบริษัทให้มีความเป็นอยู่ที่ดีอย่างยั่งยืน