![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/310dcbbf4cce62f762a2aaa148d556bd/17a1dc3724b828596ff008d7dd01a13f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/310dcbbf4cce62f762a2aaa148d556bd/5c5d990ba246f7958a5e4105c1b68660.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/310dcbbf4cce62f762a2aaa148d556bd/318fa258a49c63f8178e4bf390086ada.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี สนับสนุนน้ำดื่มศรีตรังเพื่องานบุญมหาสังฆทาน
เมื่อวันที่ 8 กันยายน พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาอุบลราชธานี สนับสนุนน้ำดื่มศรีตรังให้แก่ วัดป่าบ้านโนนงาม ตำบลเมืองศรีไค อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี และ วัดบ้านดอนยู ตำบลนาดี อำเภอนาเยีย จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อแจกจ่ายให้กับผู้ที่เข้าร่วมงานบุญมหาสังฆทาน ตามแนวทางนโยบายกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับชุมชนในพื้นที่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน