![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/89f0fd5c927d466d6ec9a21b9ac34ffa/eff2952750fab2c7a55f6ad3c8a385ea.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/89f0fd5c927d466d6ec9a21b9ac34ffa/65c97b19b4ecd851040edf0f171c2584.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/89f0fd5c927d466d6ec9a21b9ac34ffa/4cce85feabb067804880773a8ef78242.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/89f0fd5c927d466d6ec9a21b9ac34ffa/7ebde1ea3f116e572001dc43c8e11920.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จํากัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ รับประกาศเกียรติคุณระดับเหรียญเงิน กิจกรรมการดำเนินมาตรการเชิงป้องกันตามปัจจัยเสี่ยงด้านความปลอดภัย อาชีวอนามัย
เมื่อวันที่ 9 กันยายน พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ เข้าร่วมกิจกรรมการดำเนินมาตรการเชิงป้องกันตามปัจจัยเสี่ยงด้านความปลอดภัย อาชีวอนามัย จัดโดยคณะทำงานขับเคลื่อนการดำเนินโครงการความปลอดภัยและชีวอนามัยของประเทศไทย ณ สยามนครินทร์ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
โดยโครงการดังกล่าวจัดขึ้นเพื่อพัฒนาระบบการบริหารและการจัดการด้านความปลอดภัย อาชีวอนามัย สภาพแวดล้อมในการทำงานในสถานประกอบกิจการ และเป็นการรณรงค์มาตรการเชิงป้องกันการเกิดอุบัติเหตุจากการทำงานของพนักงานให้มีประสิทธิภาพที่ดีมากยิ่งขึ้น
ทั้งนี้ บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาหาดใหญ่ ได้รับประกาศเกียรติคุณระดับเหรียญเงิน ในการเข้าร่วมกิจกรรมการดำเนินมาตรการเชิงป้องกันตามปัจจัยเสี่ยงด้านความปลอดภัย อาชีวอนามัย สำหรับสถานประกอบกิจการกลุ่มเสี่ยงขนาดกลางและขนาดย่อม ระดับเหรียญเงิน อีกด้วย