![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8e98d81f8217304975ccb23337bb5761/92935e4115f2a29d4b0ad445941bbcd4.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สำนักงานใหญ่ มอบน้ำดื่มสนับสนุนโครงการปฐมนิเทศนักศึกษา
เมื่อวันที่ 9 กรกฎาคม พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สำนักงานใหญ่ มอบน้ำดื่มศรีตรังจำนวน 100 แพค ให้กับมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตหาดใหญ่ เพื่อสนับสนุนการจัดโครงการปฐมนิเทศและเตรียมความพร้อมทางวิชาการสำหรับนักศึกษาใหม่ ประจำปี 2561
ทั้งนี้ น้องๆ นักศึกษาได้นำน้ำดื่มศรีตรังไปแจกจ่ายให้กับนักศึกษาที่เข้าร่วมกิจกรรมปฐมนิเทศ เพื่อเป็นการผ่อนคลายจากความเหนื่อยล้าหลังจากการทำกิจกรรมดังกล่าว ซึ่งตามแนวทางของบริษัทศรีตรังฯ ที่ให้ความสำคัญกับเยาวชน และชุมชนในพื้นที่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน