![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/34ed066df378efacc9b924ec161e7639/820b55a3170dedb43e1c3f55d623fa95.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/34ed066df378efacc9b924ec161e7639/d6387582059897d67ce256325400e3ad.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/34ed066df378efacc9b924ec161e7639/c85d828e32a0d53ba62a9606ea1ecc02.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/34ed066df378efacc9b924ec161e7639/c29b9dca0977db6348a7d236bd5607fe.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/34ed066df378efacc9b924ec161e7639/bebb0d76af1229c1f2f260ed27d13f14.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมงานวันถ่ายทอดความรู้ (Field Day)
เมื่อวันที่ 20 มิถุนายน พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมจัดนิทรรศการวันถ่ายทอดความรู้ (Field Day) ณ ศูนย์เรียนรู้เพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตรอำเภอยี่งอ ม.4 ตำบลลุโบะบายะ อำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส มีผู้เข้าร่วมจำนวนกว่า 250 คน
ซึ่งการเข้าร่วมงานครั้งนี้ ทางบริษัทศรีตรังฯ ได้เตรียมพนักงานที่มีความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับเทคโนโลยีทางการเกษตร ไปถ่ายทอดความรู้ทางด้านเทคโนโลยีการผลิตในฤดูกาลผลิตใหม่แก่เกษตรกรในพื้นที่อำเภอยี่งอ ตรงตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่มุ่งมั่นพัฒนาชุมชนให้มีความรู้ความสามารถแก่ชาวบ้าน เพื่อที่จะนำไปพัฒนาชุมชนและสังคมให้ยั่งยืนต่อไปในอนาคต