![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/53c3bce66e43be4f209556518c2fcb54/16b32486776e6757ebc31def6fda451c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/53c3bce66e43be4f209556518c2fcb54/2effbb426a3d0eadee570430df2195be.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/53c3bce66e43be4f209556518c2fcb54/6cf50549ecf86cf27c7c1e9daa5bafcc.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/53c3bce66e43be4f209556518c2fcb54/f801e9a0959b4075bee5005b767e9eb0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/53c3bce66e43be4f209556518c2fcb54/9aacff586bc757b384393be289cafb40.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/53c3bce66e43be4f209556518c2fcb54/dc863c24be78995fc9f5d8d1aa574fbd.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ร่วมงานกีฬาต้านยาเสพติด
เมื่อวันที่ 28 เมษายน พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาต้านยาเสพติดถ้ำใหญ่เกม ครั้งที่ 5 ณ เทศบาลตำบลถ้ำใหญ่ เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างบริษัทและชุมชน ผ่านกิจกรรมด้านกีฬา อีกทั้งยังเป็นการส่งเสริมให้คนในชุมชนหันมาเล่นกีฬาเพื่อป้องกันปัญหายาเสพติด โดยบริษัทศรีตรังฯ ได้ร่วมเดินขบวนพาเหรดเพื่อสร้างสีสันให้กับการแข่งกีฬาในครั้งนี้อีกด้วย
ทั้งนี้ชาวศรีตรังได้นำน้ำดื่มศรีตรังไปแจกให้กับนักกีฬาและผู้เข้าร่วมงาน นับเป็นโอกาสอันดีที่ทางบริษัทศรีตรังฯ ได้เป็นส่วนหนึ่งในการอยู่ร่วมกับชุมชนตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญกับชุมชนและร่วมกิจกรรมกับชุมชนในพื้นที่อย่างสม่ำเสมอ