![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9c838d2e45b2ad1094d42f4ef36764f6/ccf947b4641b894528e8a51ff09735f4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9c838d2e45b2ad1094d42f4ef36764f6/02a93f29cc9f8056029e9454b2f4f24e.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/9c838d2e45b2ad1094d42f4ef36764f6/0ae0f1010b13144179b03ddfb8d2270f.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมกิจกรรมกาแฟยามเช้าสัญจร
เมื่อวันที่ 4 พฤษภาคม พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส เข้าร่วมกิจกรรมกาแฟยามเช้าสัญจร อำเภอยี่งอ ประจำเดือนพฤษภาคม ณ ห้องประชุมยี่งอ อำเภอยี่งอ โดยมีผู้เข้าร่วมทั้งส่วนราชการ ข้าราชการ องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น กำนัน และผู้ใหญ่บ้าน
การร่วมกิจกรรมครั้งนี้เพื่อพบปะพูดคุยถึงปัญหาและหาแนวทางการแก้ไขในเบื้องต้น เพื่อประโยชน์ในการพัฒนาจังหวัดนราธิวาส ทั้งยังเป็นการสร้างความเข้าใจที่ดีต่อกันในการประสานความร่วมมือ เพื่อพัฒนาและแก้ไขปัญหาต่างๆ เป็นไปด้วยความราบรื่น ซึ่งสอดคล้องกับแนวทางในการดำเนินงานของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญ ใส่ใจชุมชน โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน