![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/07cdfd23373b17c6b337251c22b7ea57/0cb1b5b471ba01a623e05aad7c70e36b.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/07cdfd23373b17c6b337251c22b7ea57/cefa83ddecaf0eff1c87f5569a883a52.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/07cdfd23373b17c6b337251c22b7ea57/da9d99b0e7a2106978c41cf51f0265ad.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/07cdfd23373b17c6b337251c22b7ea57/394e2c0af83dd6788fb8ee1703ae5818.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/07cdfd23373b17c6b337251c22b7ea57/ef568bdd43b3efe1ae63ba9585fee621.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/07cdfd23373b17c6b337251c22b7ea57/077c1095949d6e07e440a1fab86991e6.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/07cdfd23373b17c6b337251c22b7ea57/0d59a73b1780ae3ba81d3850f6282c03.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ร่วมกิจกรรมเก็บขยะสองข้างทางริมถนน
วันที่ 24 เมษายน พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ร่วมกับเทศบาล ต. ถ้ำใหญ่ หน่วยงานภาครัฐและเอกชน ร่วมกิจกรรม Big Cleaning Day เก็บขยะสองข้างทางริมถนนสายทุ่งสง-นครศรีฯ และถนนสายน้ำตกโยง เนื่องในวันเทศบาล เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวรัชกาลที่ 10
โดยกิจกรรมครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อเป็นสาธารณประโยชน์แก่ประชาชนในชุมชนและเพื่อความปลอดภัยของผู้ที่สัญจรบนเส้นทางดังกล่าว เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์และทัศนียภาพให้ดูสะอาด ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญใส่ใจชุมชนโดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน