![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/20f07591c6fcb220ffe637cda29bb3f6/cef259ab0c6f69ffabefee868eb711c3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/20f07591c6fcb220ffe637cda29bb3f6/fb644d194cfedebc0e39cc98db8935f1.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/20f07591c6fcb220ffe637cda29bb3f6/3bd9586de3d5425d4605f3c7d89b076f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/20f07591c6fcb220ffe637cda29bb3f6/984b1c214adda1ef37902dcb6f0c99df.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมสนับสนุนกิจกรรมในชุมชนโครงการฟุตบอลสานสัมพันธ์นาวิกโยธิน ฉก.นย ทร.ที่ 8
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมกับ ตำบลลุโบะบือซา ตำบลยี่งอและตำบลละหาร จังหวัดนราธิวาส สนับสนุนโครงการฟุตบอลสานสัมพันธ์นาวิกโยธิน ฉก.นย ทร.ที่ 8 เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างบริษัทและชุมชนผ่านกิจกรรมด้านกีฬา อีกทั้งยังเป็นการส่งเสริมให้เยาวชนหันมาเล่นกีฬาเพื่อป้องกันปัญหายาเสพติด
นับเป็นโอกาสอันดีที่ทางบริษัทศรีตรังฯ ได้เข้าเป็นส่วนหนึ่งในการอยู่ร่วมกับชุมชน ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญกับชุมชนและร่วมกิจกรรมกับชุมชนในพื้นที่อย่างสม่ำเสมอ