![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/39059724f73a9969845dfe4146c5660e/3ca22561f199d98b393cf626b8580c7c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/39059724f73a9969845dfe4146c5660e/fb932b58cfc92322f82959b9e9fe83c2.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/39059724f73a9969845dfe4146c5660e/3832536f123e3f8fb7dfb429ac85492c.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/39059724f73a9969845dfe4146c5660e/44c5001f185600978e62c941477889cf.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมกิจกรรมวันรวมน้ำใจกาชาด ปี 2561
เมื่อวันที่ 29 มีนาคม พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ร่วมกับส่วนปกครองอำเภอยี่งอ เข้าร่วมกิจกรรมวันรวมน้ำใจกาชาดและงานประจำปี 2561 ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส ภายในงานมีพิธีรับมอบสิ่งของเพื่อสนับสนุนการจับฉลากในร้านนาวากาชาด ซึ่งบริษัท ศรีตรังฯ ได้ร่วมสนับสนุนตู้เย็น 1 เครื่อง เพื่อเป็นของรางวัลในการจับฉลาก
นับว่าเป็นโอกาสอันดีที่ทางกลุ่มบริษัทศรีตรังได้มีส่วนร่วมในการสนับสนุนกิจกรรมของสภากาชาดในเขตพื้นที่จังหวัดนราธิวาส เพื่อช่วยเหลือชาวบ้าน บรรเทาความทุกข์ เสริมสร้างความสุข ตามแนวทางของกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญและใส่ใจชุมชน เพื่อการพัฒนาชุมชนอย่างยั่งยืน