![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/06138bc5af6023646ede0e1f7c1eac75/ee80e5f396e1d493303dd88b3168cbb3.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/06138bc5af6023646ede0e1f7c1eac75/03908dcbaa341b6b6ab1984a975f1428.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/06138bc5af6023646ede0e1f7c1eac75/daa0e9b7811512bdc204f0e8e75f2bf0.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/06138bc5af6023646ede0e1f7c1eac75/d142421ff4623bfee5e3aae31dff7ca3.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ส่งตัวแทนพนักงานเข้าร่วมบรรยาย “เทคนิคการสัมภาษณ์งานและการสมัครงานในหน่วยงานเอกชน”
เมื่อวันที่ 28 มีนาคม พ.ศ 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ได้ส่งตัวแทนพนักงานเพื่อเป็นวิทยากรบรรยายในหัวข้อ “เทคนิคการสัมภาษณ์งานและการสมัครงานในหน่วยงานเอกชน” ภายใต้โครงการส่งเสริมและพัฒนาทักษะด้านการประกอบอาชีพ “คืนคนดีสู่สังคม” โดยสำนักงานคุมประพฤติจังหวัดนราธิวาส ณ โรงแรมตันหยง จ. นราธิวาส
ทั้งนี้ มีผู้ที่อยู่ในระหว่างการคุมประพฤติภายใต้การควบคุมดูแลของสำนักงานคุมประพฤติจังหวัดนราธิวาสเข้าร่วมจำนวน 30 คน เพื่อให้เข้าใจและเตรียมพร้อมสู่การทำงาน ซึ่งนับเป็นโอกาสอันดีที่ทางกลุ่มบริษัทศรีตรังได้เป็นส่วนหนึ่งในการส่งเสริมและให้โอกาสกับประชาชนทุกกลุ่มในพื้นที่จังหวัดนราธิวาส เพื่อลดปัญหาการว่างงานและเสริมสร้างความมั่นคงของเศรษฐกิจในพื้นที่ต่อไป ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรัง ที่ให้ความสำคัญ ใส่ใจ และห่วงใยชุมชนในพื้นที่