![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8c19f571e251e61cb8dd3612f26d5ecf/490a12996ce5317afd9c6e089c4503af.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8c19f571e251e61cb8dd3612f26d5ecf/830c8ed437d902e00311b53c70450cae.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8c19f571e251e61cb8dd3612f26d5ecf/b973cb0ef190d4e27e34e9ac3a49a049.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8c19f571e251e61cb8dd3612f26d5ecf/154689f9d76d5ffbe191c0c5a4e90ae8.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/8c19f571e251e61cb8dd3612f26d5ecf/b374d14eb463ab1944cdac9b40a9ce62.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส เข้าร่วมโครงการลดความเสี่ยงภัยพิบัติและการเสริมสร้างพื้นที่ปลอดภัยในโรงเรียน
เมื่อวันที่ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2561บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส มอบน้ำดื่มพร้อมทั้งเข้าร่วมโครงการลดความเสี่ยงภัยพิบัติและการเสริมสร้างพื้นที่ปลอดภัยในโรงเรียน โดยมี นายยาลา ใบกาเด็ม นายอำเภอยี่งอ เป็นประธานในพิธี ณ หน่วยบริการศูนย์ศึกษาพิเศษ บ้านบุเกะปาลัส อ.ยี่งอ จ.นราธิวาส
หลังจากมอบน้ำดื่ม ตัวแทนพนักงานได้เข้าพูดคุยและร่วมทำกิจกรรมสันทนาการกับนักเรียนในหน่วยบริการศูนย์ศึกษาพิเศษ เพื่อให้นักเรียนได้รู้สึกผ่อนคลายและเพื่อเพิ่มความสุข สนุกสนานให้กับเด็กๆ ตามแนวทางของบริษัทศรีตรังฯ ที่ให้ความสำคัญกับเยาวชน และชุมชนในพื้นที่ โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน