![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/36660e59856b4de58a219bcf4e27eba3/160d8747b6606c73181bfc039aee757f.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/36660e59856b4de58a219bcf4e27eba3/435e713f16e1875acb3a38482cb58f9d.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/36660e59856b4de58a219bcf4e27eba3/d64d0abc25ae45bb9a51cb7111dcacfd.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/36660e59856b4de58a219bcf4e27eba3/1acfdc9b842462562f284a39fd8da1b4.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/36660e59856b4de58a219bcf4e27eba3/669d4768329d072fe1ea9ce53183fbc5.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/36660e59856b4de58a219bcf4e27eba3/c4514e67c5f166da39546f1bd83dae74.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/36660e59856b4de58a219bcf4e27eba3/c8ccbff370a84382799fbe67a5196c2c.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส จัดการแข่งขันกีฬาเปตอง คัพ ครั้งที่1
เมื่อวันที่ 17-18 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ได้จัดการแข่งขันกีฬาเปตอง คัพ ครั้งที่1 โดยมี นายสุรียา มิหัด ผู้จัดการโรงงาน และกำนันตำบลลุโบะบือซา เป็นประธานพร้อมทั้งกล่าวโอวาทให้แก่นักกีฬา
โดยการแข่งขันมีนักกีฬาประเภททั่วไปทั้งหมด16 ทีม และนักกีฬาประเภทเยาวชนทั้งหมด 8 ทีม ซึ่งตลอดการแข่งขันเต็มไปด้วยความสนุกสนานที่แสดงถึงความสามัคคี ซึ่งผลของการแข่งขันทีมชนะเลิศประเภททั่วไป ได้แก่ ทีม อส. อำเภอยี่ และทีมชนะเลิศประเภทเยาวชน ได้แก่ ทีมตาดีกาตะโละกูวิง
ซึ่งสอดคล้องกับแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ห่วงใย ใส่ใจ โดยมุ่งสร้างความสุข เสริมสร้างสุขภาพร่างกายให้แข็งแรง รวมถึงการสร้างความสามัคคีในสังคม