![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3cec07e9ba5f5bb252d13f5f431e4bbb/34f8db04660b64f117e601b8f6821b00.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3cec07e9ba5f5bb252d13f5f431e4bbb/adda1c932439f96123e513c150d27103.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/3cec07e9ba5f5bb252d13f5f431e4bbb/49c24978c631293aa7fb7861f6d63e58.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส จัดอบรมความรู้ให้เกษตรกรในพื้นที่จังหวัดนราธิวาส
เมื่อวันที่ 11 มกราคม พ.ศ. 2561 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขานราธิวาส ส่งตัวแทนพนักงานเพื่อเป็นวิทยากรในการอบรมและถ่ายทอดความรู้ให้เกษตรกรสมาชิกแปลงใหญ่ยางพารา โดยบรรยายในหัวข้อ แนวทางการบริหารจัดการผลผลิตและการตลาดผลผลิตยาง ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรอำเภอยี่งอ จังหวัดนราธิวาส
ซึ่งการอบรมในครั้งนี้ เกษตรกรที่เข้าร่วมสามารถเข้าใจและนำความรู้เหล่านี้ไปปรับใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุดแก่ชุมชนได้ด้วยตนเอง ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญ ใส่ใจชุมชน โดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน