![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/74db120f0a8e5646ef5a30154e9f6deb/5fe43ced0337aed0018c9f26f21c5436.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/74db120f0a8e5646ef5a30154e9f6deb/0c818a53e1d3e9147c99c43a9a337873.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/74db120f0a8e5646ef5a30154e9f6deb/ac85171ca74669d2c62f3ff21e7a46d7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/74db120f0a8e5646ef5a30154e9f6deb/4049c7b6f95777c63c44a6b8021c06a7.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/74db120f0a8e5646ef5a30154e9f6deb/15ca44fb5f219c57985ee32b1cb95f51.jpg)
![](https://www.sritranggroup.com/images/content/gallery/74db120f0a8e5646ef5a30154e9f6deb/ba803efd9503247b57e73b6c7b6fda03.jpg)
บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ร่วมกิจกรรมจิตอาสาทำความดีถวายพ่อหลวงรัชกาลที่ ๙
วันที่ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2560 บริษัท ศรีตรังแอโกรอินดัสทรี จำกัด (มหาชน) สาขาทุ่งสง ร่วมกับเทศบาลตำบลถ้ำใหญ่ กลุ่มเครือข่ายรักษ์ถ้ำใหญ่ประชาชน และสถานประกอบการในอำเภอทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาทำความดีถวายพ่อหลวงรัชกาลที่ ๙
ทั้งนี้ ชาวศรีตรังและผู้เข้าร่วมกิจกรรมได้ช่วยกันทำความสะอาดและจัดระเบียบสองข้างทางถนนและแหล่งน้ำสาธารณะในเขตเทศบาลตำบลถ้ำใหญ่ เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์และทัศนียภาพให้ดูสะอาด ตามแนวทางกลุ่มบริษัทศรีตรังที่ให้ความสำคัญใส่ใจชุมชนโดยมุ่งพัฒนานำคุณค่าสู่สังคมอย่างยั่งยืน